Mong được mua lại tên miền để comback lại diễn đàn

1. Giờ có mấy bac trang cũ vô trang mới rồi vậy ? Trang mới moi thấy ông mancheater vs ông mr.perfect ? Ko biết mấy bác hay update vs hỗ trợ trong web cũ có xuất hiện ko ?
2. Mà trang facebook của trang cũ bay đâu rồi vậy ?
Trc ở trang cũ chỉ hay tải game thôi nhưng khá thích ae trong trang cũ, nên hỏi chut nếu ko lấy lại dc thì bác từ bỏ hay làm trang mới ? Quan trong nhất vẫn là ae trong trang cũ có quay lại ko thôi à

chiaseit

Administrator
Staff member
1. Giờ có mấy bac trang cũ vô trang mới rồi vậy ? Trang mới moi thấy ông mancheater vs ông mr.perfect ? Ko biết mấy bác hay update vs hỗ trợ trong web cũ có xuất hiện ko ?
2. Mà trang facebook của trang cũ bay đâu rồi vậy ?
Trc ở trang cũ chỉ hay tải game thôi nhưng khá thích ae trong trang cũ, nên hỏi chut nếu ko lấy lại dc thì bác từ bỏ hay làm trang mới ? Quan trong nhất vẫn là ae trong trang cũ có quay lại ko thôi à
Mời bạn xem tại đây nhé. https://chiaseit.vn/threads/thong-bao-tinh-trang-dien-dan-chiaseit-vn.56/#post-156

chiaseit

Administrator
Staff member
Em đây bác ơi , bữa giờ forum game pc nào cũng đóng cửa , congtruongit, vnz, nay Chiaseit quay trở lại e mừng hú hồn
Thật ra là đang có biến về bản quyền game, nên nếu là dạng chia sẻ, đánh giá game thì rất tuyệt, chứ mà crack hay bản quyền gian lận thì sẽ bị hạn chế Anh nhé.

Voz thì nghỉ lễ sớm, SinhvienIT thì ít tương tác, game ít, Vn-Zoom thì ko còn như xưa, chỉ mong chiaseIT quay lại như xưa cùng dàn Ad cũ

Hic. Anh em đây rồi. Mình từng tham gia chiaseit một thời gian rất lâu, sau này bận công việc nên ít vào, dạo gần đây, vào lại thì không được, nó dẫn link về trang này, mà mình thấy lạ và trống hoác. Cho mình hỏi là có chuyện gì xảy ra với điễn dàn cũ, và diễn đàn này hiện tại là như thế nào. Mấy bữa trước thấy ngờ vực, xong giờ đăng ký lại, vào lại thấy tên các thành viên kỳ cựu. Hic, ai cho mình biêt cái gì đang xảy ra ở đây.

Mr. Perfect

Moderator
Staff member
Hic. Anh em đây rồi. Mình từng tham gia chiaseit một thời gian rất lâu, sau này bận công việc nên ít vào, dạo gần đây, vào lại thì không được, nó dẫn link về trang này, mà mình thấy lạ và trống hoác. Cho mình hỏi là có chuyện gì xảy ra với điễn dàn cũ, và diễn đàn này hiện tại là như thế nào. Mấy bữa trước thấy ngờ vực, xong giờ đăng ký lại, vào lại thấy tên các thành viên kỳ cựu. Hic, ai cho mình biêt cái gì đang xảy ra ở đây.
Trang cũ do không có gia hạn nên hết hạn sử dụng nha bạn. Bây giờ trang này là mới hoàn toàn do admin khác quản lý chứ không phải là BQT cũ.

Vậy hiện tại anh em vân sinh hoạt bình thường hay sao bác.
vẫn sinh hoạt bình thường bác ơi,cụ thể như sau:
sáng dậy đánh răng rửa mặc vệ sinh xong thấy còn sớm ngủ tiếp đến 9h rồi đi ăn sáng xong về mở đt lên coi tin tức bla,bla......đến 11h30 ăn trưa,rồi lên phòng mở máy lạnh bấm đt đến 5h chiều ra tưới cây cảnh rồi xuống nhà tắm xong ra ăn cơm đến 6h30 mở PC lên đá vài trận FIFA19 rồi nghỉ chút lấy xe đi mua đồ ăn tối.......xong tiếp tục chơi game Metro Exodus đến 12h30 rồi lên FB like dạo.........xong tắt máy ngủ