[PC]RAGE 2-CODEX [Hành động |ISO 32Gb]

Cho mỉnh hỏi Crad đồ họa 2g chơi được không vì ở trên đòi tận 3g Game nhìn cũng không gì ấn tượng lắm mà 3g Crad đồ họa nhìn em nó thua far cry new dawn hây metro exodus khó hiểu quá

Hình như game này card amd lổi thì phải.thằng bạn mình cài nivia thì không.vs chip i3 nó không chạy game mà chạy ngầm tar

Hình như game này card amd lổi thì phải.thằng bạn mình cài nivia thì không.vs chip i3 nó không chạy game mà chạy ngầm tar
full bộ AMD đây, vẫn vô game bình thường
tắt antivirus rồi chép lại bimbim
Game này so với Far Cry New Dawn thì nên chơi game nào nhỉ ae?
game lìn này bị chê chư chó, cả map đc 3 fast travel point, quest ở đầu này bắt chạy sang đầu kia làm, ít địch,...
New Dawn hịn hơn
nhẹ ko bác e tới giờ ko dám kéo vì nhìn cấu hình nó :oops::oops::oops:
cấu hình bác sao thì search youtube xem thử, tương quan mà kéo thôi

Em nghĩ bác nên thử con này trước, con Far Cry new dawn chơi ko khác gì bản trước, chỉ là cốt truyện tiếp diễn mà thôi
new dawn khác bản 5 chút đỉnh, mới chơi vài tiếng nên ko biết nó có chán như bản 5 ko nhưng được nhiều cái mới hơn, chiếm đc outpost có thể nâng độ khó lên để chiếm tiếp, thu thập nguyên liệu upgrade base, craft súng, đạn, throwable,... cảm giác chơi new dawn là bản pha trộn các phiên bản từ 3 trở đi
à lính, weapon, xe cộ giờ còn có level, bắt đầu pha tí RPG vào rồi đó.

Không biết bị gì nữa mình cài lại vẩn không vào Game được nhấn vào thư mục chơi game là nó im ru luôn không hiểu nó bị cái gì hây cài thiếu cái gì nữa

Maru

:( 1060-6GB i5-6500 16GB ram mà để MIN còn ko được ổn định 60fps ! tối ưu game như hạch ! hèn chi trên steam chê nhìu vcl o_Oo_Oo_Oo_O

Game nài crad đồ họa 2G là chơi không được tối thiểu là 3G Game nài lổi rất nhiều bun và lắc rất nhiều trong game fps không ổn lắm đồ họa không ấn tượng nhưng đòi cấu hình rất cao Gameplay cãm thấy không có chiều sâu theo đánh giá thì đây là quả bom xịt đầu năm đến giờ bom xịt quá nhiều rồi thêm em nài nữa cũng không sau Những ai không vào được là do Crad màng hình không đủ yêu cầu 4G Ram Crad màng hình thì ok bỏ ra 4G Ram Crad màng hình chơi em nài cãm thấy không xừng đán chơi thua xa far cry new dawn hây metro exodus nhẹ mà đẹp hơn

Game nài crad đồ họa 2G là chơi không được tối thiểu là 3G Game nài lổi rất nhiều bun và lắc rất nhiều trong game fps không ổn lắm đồ họa không ấn tượng nhưng đòi cấu hình rất cao Gameplay cãm thấy không có chiều sâu theo đánh giá thì đây là quả bom xịt đầu năm đến giờ bom xịt quá nhiều rồi thêm em nài nữa cũng không sau Những ai không vào được là do Crad màng hình không đủ yêu cầu 4G Ram Crad màng hình thì ok bỏ ra 4G Ram Crad màng hình chơi em nài cãm thấy không xừng đán chơi thua xa far cry new dawn hây metro exodus nhẹ mà đẹp hơn
e chơi Far Cry New Dawn thì drop fps kinh quá ko hiểu sao có khi drop còn có 30 :oops::oops::oops: metro thì ko chê dc e dùng 580 high dc 100fps :D:D:D

jindo

kiểm tra lỗi chính tả trước đi rồi viết bài đánh giá game sau, OK con dê :poop:

Sai lỗi chín tã nhưng cũng là tiếng việt chứ đâu phải sai lỗi chính tã mà ra tiếng miêng đâu mà đọc không được chứ kakakaka