1. Chào mừng bạn tới Diễn đàn Download Game Offline ChiaSeIT.Vn. Nếu đây là lần đầu tiên bạn ghé thăm diễn đàn. Bạn phải đăng ký trước, mới có thể sử dụng các tính năng và cập nhật bài viết mới từ trang chủ, nhấp vào liên kết đăng ký ở trên để bắt đầu

[PC] Tổng hợp 1 số game ps1 kỉ niệm :D

Thảo luận trong 'Download Các loại Game Offline khác' bắt đầu bởi hien9999, 16 Tháng mười một 2015.

1. hien9999

hien9999 Thành viên mới

MY COMPUTER
    HĐH:
    Windows 7
    trò đua xe bắn súng 4, hồi sưa tớ chơi thấy nó khó lúc mình ko biết chơi...
    chơi quen không cần bất tử vẫn hết cảnh kkkk. nó đồ họa và âm thanh mà tớ thích hơn các loại đua xe bắn súng còn lại

2. Lê Thanh Hiển

Lê Thanh Hiển Thành viên mới

MY COMPUTER
    HĐH:
    Windows 7
    bạn ơi bạn có thể làm 1 video hướng dẫn tải game và cách để vào chơi được ko, mình đã thử tải xuống như ko tài nào vào chơi đc bạn ơi, có thể cho mình xin link facebook k, đây là link facebook của mình https://www.facebook.com/profile.php?id=100004398677694

3. hien9999

hien9999 Thành viên mới

MY COMPUTER
    HĐH:
    Windows 7
    ở đầu phần #1 có clip đó bạn

4. Thanhxalo

Thanhxalo Hội viên Chiaseit.vn

MY COMPUTER
    HĐH:
    Windows 7
    CPU:
    Core i3 CPU
    RAM:
    4 GB DDR3
    VGA:
    AMD HD 5670
    mình cần tìm game đi màn mà có 3 nhân vật 1 thằng người chim bắn lông 1 thằng cầm kiếm bắn dao 1 con pháp sư bắn bong bóng rùi trên đường đi nhặt đc skill như kiểu phun lửa giật sét và mình nhớ skill cuối là bắn ra thằng đầu lâu toàn màn hình mình ko nhớ tên nhưng chỉ nhớ mang máng là vậy ai biết đấy là game gì ko?