1. Chào mừng bạn tới Diễn đàn Download Game Offline ChiaSeIT.Vn. Nếu đây là lần đầu tiên bạn ghé thăm diễn đàn. Bạn phải đăng ký trước, mới có thể sử dụng các tính năng và cập nhật bài viết mới từ trang chủ, nhấp vào liên kết đăng ký ở trên để bắt đầu

[PC - Giả lập|iOS|Android] Tìm người cùng chơi Yu-Gi-Oh! Duel Generation

Thảo luận trong 'Thảo luận Các loại Game Khác' bắt đầu bởi Ky0, 17 Tháng hai 2015.

1. pangzpangz

pangzpangz Thành viên mới

MY COMPUTER
    HĐH:
    Windows 7
    bác cho em hỏi em down app trên CH Play bằng Droid4x luôn nhưng mà down xong mở lên nó kêu "download failed becausee you may not have purchase this app" là sao bác? Lúc down cũng chỉ đến 14mb trong khi game lên đến 600.

2. Vũ Đình Sỹ

Vũ Đình Sỹ Tiểu Nhị VIP Team

MY COMPUTER
    HĐH:
    Linux
    CPU:
    Celeron M 215
    RAM:
    1 GB DRR2
    VGA:
    9xGTX 1080Ti
    chép DATA game vào nha bạn. trên page 1 nha

3. Ky0

Ky0 Monkey D. Luffy

MY COMPUTER
    HĐH:
    Windows 8.1
    CPU:
    Pentium G3258
    RAM:
    8 GB DDR3
    VGA:
    GTX 750Ti OC
    Bác thử cài đặt lại tk google hoặc CH Play thử xem, xong thì tắt droid mở lại. Khi down game từ CH Play phải hơn 600mb mới đúng chứ nó mà ra bản 14mb là bị lỗi. Lúc trước mình cài cho bạn cũng gặp lỗi này mà fix ntn quên rồi =)))

4. obito123

obito123 Thành viên mới

MY COMPUTER
    HĐH:
    Windows 7
    tui cài game này từ chplay rồi mà sao vô game chơi lag quá vậy ai biết sửa không

5. Shen

Shen Trưởng ban quản lý Thành viên BQT Super Moderator

MY COMPUTER
    HĐH:
    Windows 10
    CPU:
    Core i7 7700K
    RAM:
    16 GB DDR4
    VGA:
    GTX 1080
    cập nhật cấu hình đây xem nào , chắc máy bác không giả lập được rồi :ongtrum: , thử bluestack đi

6. ieu uan

ieu uan Thành viên chính thức

chủ thớt ơi! giờ mình muốn chơi game này trên PC, mình chơi online thì game có update cho mình ko? game free à?...

7. ieu uan

ieu uan Thành viên chính thức

sau khi cài và chơi trên PC mình cảm nhận thế này, vì dùng giả lập nên màn hình ko full đc, cái gì cũng nhỏ nhìn đau mắt, vì là nền android nên ko linh hoạt như PC khi cái lệnh gì cũng phải click chứ ko double-click cho ra lệnh luôn đc, game có rất rất nhiều card mới, ai bỏ game lâu quá hay ko xem anime các phần yugi sau sẽ rất mệt mỏi căng mắt ra đọc tác dụng của card, gameplay cũng như trước khi thắng 1 match thì đc 1 card, tuy nhiên giờ đã có thể mua card random = yugi point, or mua cả pack (giống như 1 bộ vị thần sức mạnh ấy) or mua cả desk có sẵn theo anime, có challenge với thời hạn 1 week, win có thưởng, đang có sự kiện ngày 4-5/7 tặng card free, campain có nhiều level, mutil khỏi nói nữa...

8. omaci

omaci Thành viên mới

MY COMPUTER
    HĐH:
    Windows 7
    Hyekyo1990 ui ! mình tải droid4x về PC r mà nó chạy lên là tự ngắt là sao vậy hix mình gà IT nữa nên chả biết mần sao....mình đã chơi trên phone đc khoảng 2 tuần, giờ muốn chơi trên PC

9. omaci

omaci Thành viên mới

MY COMPUTER
    HĐH:
    Windows 7
    hay là tổ chức offline để bàn bạc nhỉ ^^