1. Chào mừng bạn tới Diễn đàn Download Game Offline ChiaSeIT.Vn. Nếu đây là lần đầu tiên bạn ghé thăm diễn đàn. Bạn phải đăng ký trước, mới có thể sử dụng các tính năng và cập nhật bài viết mới từ trang chủ, nhấp vào liên kết đăng ký ở trên để bắt đầu

Hỏi giúp mình về xtreme legend samurai warriors 2 !

Thảo luận trong 'Thảo luận Game Giả Lập' bắt đầu bởi slayer90, 28 Tháng mười hai 2014.

1. slayer90

slayer90 Thành viên mới

Mình hay down mấy dĩa ROM trong trang romhustler.net, trang đó tốc độ cũng đc lắm,khoảng 600-650kb/s,4gb down load khoang gần 2h :)hi
    http://romhustler.net/rom/ps2/samurai-warriors-2-xtreme-legends-usa XLSW2 mình down ở đây,tốc độ mình khoảng 600kb/s,hix,khoảng gần 3 tiếng mới xong :)
    http://coolrom.com/roms/ps2/41157/Samurai_Warriors_2.php SW2 thì mình down ở đây,khoảng 500kb/s á :)
    P.S : mình ko thấy dĩa Rom SW3 down ở đâu :3 nên ko chơi đc

2. Ky0

Ky0 Monkey D. Luffy

MY COMPUTER
    HĐH:
    Windows 8.1
    CPU:
    Pentium G3258
    RAM:
    8 GB DDR3
    VGA:
    GTX 750Ti OC
    Uh để down về test thử mà 2 bản này có cùng region ko thế ? mai có câu trả lời cho bác @@

P.S : SW3 : http://www.mediafire.com/folder/nyw5th2hgs642/Samurai_3 game này chạy trên dolphin khá nặng cpu phải dual core 3.6ghz trở lên

Đã chỉnh sửa lúc: 30 Tháng mười hai 2014
    slayer90 thích bài này.
  3. slayer90

slayer90 Thành viên mới

Uhm no cùng region đó :) chắc máy mình chơi samurai 3 ko nổi rồi :3 chắc hẹn qua tết :3 ban down về test thử đi,nếu thành công báo tin vui cho mình :)

4. Ky0

Ky0 Monkey D. Luffy

MY COMPUTER
    HĐH:
    Windows 8.1
    CPU:
    Pentium G3258
    RAM:
    8 GB DDR3
    VGA:
    GTX 750Ti OC
    sv bị gì rồi giờ ko down được nữa, còn thiếu part 7 + 10, đang down part 9 mà toàn dưới 20kb/s

5. slayer90

slayer90 Thành viên mới

Trời =) max speed gì mà kỳ thế :3 tui down trang romhuskler toàn buổi sáng 6-7h,lúc này thinh thoảng đc 700kb/s luôn :3,buổi chiều thì 50kb/s,ko bik sao nữa :3

6. Ky0

Ky0 Monkey D. Luffy

MY COMPUTER
    HĐH:
    Windows 8.1
    CPU:
    Pentium G3258
    RAM:
    8 GB DDR3
    VGA:
    GTX 750Ti OC
    Down xong rồi cũng test xong rồi, kết quả là wrong disc :lahetco: mà chả hiểu sao import sw2 thì nó báo wrong disc mà import lại sw2xl thì chạy bình thường => chức năng swap disc của pcsx2 chạy bình thường mà import data game của koei toàn bị lỗi này ko biết do đâu :domohoi: đã test lại nhiều lần vẫn vậy......................... :metqua:

slayer90 thích bài này.
  7. slayer90

slayer90 Thành viên mới

uhm ko hiểu sao nữa,lỗi này mình search trên mạng và ko có cách giải quyết :) hi,thanks bạn đã giúp đỡ mình nhé :)